Hoạt động khác - Ban Dân tộc
THÔNG BÁO TIẾP NHẬN CÔNG CHỨC
![Tin mới Tin mới](/3cms/images/icon-hot.gif)
Ban Dân tộc tỉnh Quảng Bình có nhu cầu tiếp nhận công chức vào làm việc tại Ban
Xem tiếp Đại hội các dân tộc thiểu số huyện Lệ Thủy lần thứ II
![Tin mới Tin mới](/3cms/images/icon-hot.gif)
![](/o/3cmsnew-portlet/ViewImage?imagename=images785873_V__Ng_c_Thanh__i_n_t__1719221695847.jpg)
Ngày 21/6, huyện Lệ Thủy tổ chức Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số (DTTS) lần thứ II-năm 2024. Tham dự có đại diện lãnh đạo các sở, ban, ngành, huyện Lệ Thủy và 144 đại biểu tiêu biểu đại diện cho...
Xem tiếp Nâng cao nhận thức về bảo vệ môi trường ở vùng dân tộc thiểu số và...
![Tin mới Tin mới](/3cms/images/icon-hot.gif)
![](/o/3cmsnew-portlet/ViewImage?imagename=images785843_anh_2_1719221304973.jpg)
Ngày 21/6, Ban Dân tộc tỉnh phối hợp với Ủy ban Dân tộc tổ chức tập huấn nâng cao nhận thức về bảo vệ môi trường ở vùng dân tộc thiểu số (DTTS) và miền núi tại tỉnh Quảng Bình năm 2024. Đến dự và phát...
Xem tiếp Các tin đã đăng